| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ST1S12G18R |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 21268 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG BCK 1.8V 0.7A SYNC TSOT23 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ST1S12G18R.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ST1S12G18R |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG BCK 1.8V 0.7A SYNC TSOT23 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 21268 pcs |
| Mga Datasheet | ST1S12G18R.pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.8V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Min) | 2.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | TSOT-23-5 |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 497-6831-2 |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 32 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 1.7MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 1.8V 1 Output 700mA SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Current - Output | 700mA |
| Numero ng Base Bahagi | ST1S12 |







IC REG BUCK 1.82V 0.5A 6FLIPCHIP

IC REG BUCK ADJ 3A SYNC DFN8

DEMO BOARD FOR ST1S10PUR DFN8
POWER MANAGEMENT

IC REG BUCK ADJ 0.7A SYNC TSOT23
IC REG BUCK 1.82V 0.5A SYNC 6DFN

DEMO BOARD FOR ST1S10PHR PWRSO8
IC REG BUCK ADJ 3A 8HSOP

IC REG BCK 1.2V 0.7A SYNC TSOT23

IC REG BUCK ADJ 3A SYNC PWRSO-8