| Numero ng bahagi ng tagagawa : | STB140N4F6 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics | Stock Kondisyon : | 13449 pcs Stock |
| Paglalarawan : | MOSFET N-CH 40V 80A D2PAK | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | STB140N4F6 |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | MOSFET N-CH 40V 80A D2PAK |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 13449 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Vgs (th) (Max) @ Id | - |
| Vgs (Max) | - |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | D2PAK |
| serye | STripFET™ F6 |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | - |
| Power pagwawaldas (Max) | 168W (Tc) |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB |
| operating Temperature | - |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 40 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type FET | N-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 4.5V, 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 40V |
| Detalyadong Paglalarawan | N-Channel 40V 80A (Tc) 168W (Tc) Surface Mount D2PAK |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 80A (Tc) |







MOSFET N-CH 55V 80A D2PAK
MOSFET N-CH 600V 11A D2PAK
MOSFET N-CH 800V 12A D2PAK
MOSFET N-CH 500V 12A I2PAK
MOSFET N-CH 600V 13A D2PAK
MOSFET N-CH 75V 120A D2PAK
MOSFET N-CH 500V 12A D2PAK
MOSFET N-CH 55V 80A D2PAK
MOSFET N-CH 55V 80A I2PAK
MOSFET N-CH 800V 12A D2PAK