| Numero ng bahagi ng tagagawa : | STD12NF06LT4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 59025 pcs Stock |
| Paglalarawan : | MOSFET N-CH 60V 12A DPAK |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | STD12NF06LT4.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | STD12NF06LT4 |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | MOSFET N-CH 60V 12A DPAK |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 59025 pcs |
| Mga Datasheet | STD12NF06LT4.pdf |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 2V @ 250µA |
| Vgs (Max) | ±16V |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | DPAK |
| serye | STripFET™ II |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 100 mOhm @ 6A, 10V |
| Power pagwawaldas (Max) | 42.8W (Tc) |
| packaging | Original-Reel® |
| Package / Kaso | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Ibang pangalan | 497-2487-6 |
| operating Temperature | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 350pF @ 25V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | 10nC @ 5V |
| Type FET | N-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 5V, 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 60V |
| Detalyadong Paglalarawan | N-Channel 60V 12A (Tc) 42.8W (Tc) Surface Mount DPAK |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 12A (Tc) |







MOSFET N-CH 60V 12A IPAK
MOSFET N-CH 60V 12A DPAK

WIRE MARKER CLIP-ON WHITE
MOSFET N-CH 650V 8A DPAK
MOSFET N-CH 60V 12A IPAK

DISCRETE
WIRE MARKER CLIP-ON WHITE
MOSFET N-CH 500V 11A DPAK
MOSFET N-CH 650V 8.5A DPAK
MOSFET N-CH 500V 11A DPAK