| Numero ng bahagi ng tagagawa : | STS5N15F4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 525 pcs Stock |
| Paglalarawan : | MOSFET N-CH 150V 5A 8SO |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | STS5N15F4.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | STS5N15F4 |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | MOSFET N-CH 150V 5A 8SO |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 525 pcs |
| Mga Datasheet | STS5N15F4.pdf |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 4V @ 250µA |
| Vgs (Max) | ±20V |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | 8-SO |
| serye | DeepGATE™, STripFET™ |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 63 mOhm @ 2.5A, 10V |
| Power pagwawaldas (Max) | 2.5W (Tc) |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Ibang pangalan | 497-10106-2 |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 2710pF @ 25V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | 48nC @ 10V |
| Type FET | N-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 150V |
| Detalyadong Paglalarawan | N-Channel 150V 5A (Tc) 2.5W (Tc) Surface Mount 8-SO |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 5A (Tc) |







MOSFET P-CH 30V 5A 8-SOIC
MOSFET 2N-CH 60V 5A 8-SOIC
MOSFET N-CH 150V 5A 8-SOIC
MOSFET P-CH 20V 5A 8-SOIC
MOSFET N-CH 20V 6A 8SOIC

MOSFET 2 P-CHANNEL 30V 5A 8SO
MOSFET 2N-CH 20V 5A 8-SOIC
MOSFET P-CH 30V 5A 8SOIC
MOSFET 2P-CH 20V 5A 8SOIC
MOSFET N-CH 60V 5A 8-SOIC