| Numero ng bahagi ng tagagawa : | STTH8003CY |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 950 pcs Stock |
| Paglalarawan : | DIODE ARRAY GP 300V 40A MAX247 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | STTH8003CY.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | STTH8003CY |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | DIODE ARRAY GP 300V 40A MAX247 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 950 pcs |
| Mga Datasheet | STTH8003CY.pdf |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.25V @ 40A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 300V |
| Supplier aparato Package | MAX247™ |
| bilis | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| serye | Q Automotive |
| Reverse Recovery Time (trr) | 60ns |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | TO-247-3 |
| Ibang pangalan | 497-7604-5 STTH8003CY-ND |
| Operating Temperature - Junction | 175°C (Max) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 29 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type diode | Standard |
| diode Configuration | 1 Pair Common Cathode |
| Detalyadong Paglalarawan | Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 300V 40A Through Hole TO-247-3 |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 80µA @ 300V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode) | 40A |







DIODE GEN PURP 1.2KV 75A DO247

DIODE GEN PURP 200V 8A DPAK
DIODE GEN PURP 400V 60A TO247
DIODE MODULE 1.2KV 30A ISOTOP
DIODE ARRAY GP 200V 4A DPAK
DIODE MODULE 400V 30A ISOTOP
DIODE GEN PURP 200V 8A DPAK
DIODE MODULE 400V 30A ISOTOP
DIODE GEN PURP 600V 80A DO247
DIODE GEN PURP 200V 8A DPAK