| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TL1431IDT |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 13990 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC VREF SHUNT ADJ 8SO |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | TL1431IDT.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TL1431IDT |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC VREF SHUNT ADJ 8SO |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 13990 pcs |
| Mga Datasheet | TL1431IDT.pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 2.5V |
| Boltahe - Output (Max) | 36V |
| Boltahe - Input | - |
| pagpapaubaya | ±0.4% |
| temperatura koepisyent | 100ppm/°C |
| Supplier aparato Package | 8-SO |
| serye | - |
| Type reference | Shunt |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | Adjustable |
| Ibang pangalan | 497-4058-1 |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| Ingay - 10Hz sa 10kHz | - |
| Ingay - 0.1Hz sa 10Hz | - |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Shunt Voltage Reference IC 36V ±0.4% 100mA 8-SO |
| Current - Supply | - |
| Current - Output | 100mA |
| Current - katod | 1mA |
| Numero ng Base Bahagi | TL1431 |








IC VREF SHUNT ADJ TO92-3

IC VREF SHUNT ADJ 8TSSOP

IC VREF SHUNT ADJ TO92-3
IC VREF SHUNT ADJ 8SO
IC VREF SHUNT ADJ 8SO

IC VREF SHUNT ADJ TO92-3

IC VREF SHUNT ADJ 8SOIC

IC VREF SHUNT ADJ TO92-3

IC VREF SHUNT ADJ TO92-3

IC VREF SHUNT ADJ TO92-3