DWM-17-01-TM-D-200
Numero ng bahagi ng tagagawa : DWM-17-01-TM-D-200 Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Samtec, Inc. Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CONN HDR 34POS 0.05 STACK T/H Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : DWM-17-01-TM-D-200.pdf Pagpapadala ng Way : DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. DWM-17-01-TM-D-200
Manufacturer Samtec, Inc.
Paglalarawan CONN HDR 34POS 0.05 STACK T/H
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet DWM-17-01-TM-D-200.pdf
pagwawakas Solder
serye Flex Stack, DWM
Row Spacing 0.100" (2.54mm)
tarik 0.050" (1.27mm)
Package Bulk
Bilang ng mga hilera 2
Bilang ng Posisyon 34
Salalayan Type Through Hole
Kapal - Tail 0.120" (3.048mm)
Kapal - Stack Taas 0.200" (5.080mm)
Kapal - Post (Mating) 0.130" (3.302mm)
Length - Pangkalahatang Pin 0.450" (11.430mm)