| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TMM-134-02-T-Q | Katayuan ng RoHs : | |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Samtec, Inc. | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | 2MM TERMINAL STRIP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | TMM-134-02-T-Q(1).pdfTMM-134-02-T-Q(2).pdfTMM-134-02-T-Q(3).pdfTMM-134-02-T-Q(4).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TMM-134-02-T-Q |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| Paglalarawan | 2MM TERMINAL STRIP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | TMM-134-02-T-Q(1).pdfTMM-134-02-T-Q(2).pdfTMM-134-02-T-Q(3).pdfTMM-134-02-T-Q(4).pdf |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Unshrouded |
| serye | TMM |
| Row Spacing - Isinangkot | 0.079" (2.00mm) |
| Pitch - Isinangkot | 0.079" (2.00mm) |
| Package | Bulk |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | 0.323" (8.20mm) |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga hilera | 4 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 136 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | - |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Liquid Crystal Polymer (LCP) |
| insulation Taas | 0.059" (1.50mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | 3.2A per Contact |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.118" (3.00mm) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.146" (3.71mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header |
| Base Number Product | TMM-134 |
| aplikasyon | - |








2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP

2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP

2MM TERMINAL STRIP
2MM TERMINAL STRIP