SIT8208AC-8F-28S-12.000000Y Image.SiTime Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
SIT8208AC-8F-28S-12.000000Y
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : SIT8208AC-8F-28S-12.000000Y
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : SiTime
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : MEMS OSC XO 12.0000MHZ LVCMOS LV
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : SIT8208AC-8F-28S-12.000000Y.pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. SIT8208AC-8F-28S-12.000000Y
Manufacturer SiTime
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Supply 2.8V
uri XO (Standard)
Ikalat Spectrum Bandwidth -
Sukat / Dimension 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
serye SiT8208
Ratings -
Package / Kaso 4-SMD, No Lead
Package Tape & Reel (TR)
output LVCMOS, LVTTL
operating Temperature -20°C ~ 70°C
Salalayan Type Surface Mount
Taas - Makaupo (Max) 0.039" (1.00mm)
tungkulin Standby (Power Down)
dalas Katatagan ±10ppm
dalas 12 MHz
Current - Supply (Max) 33mA