MFR50SFBE52-196K Image.YAGEO Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
MFR50SFBE52-196K
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : MFR50SFBE52-196K
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Yageo
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES 196K OHM 1% 1/2W AXIAL
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet :
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. MFR50SFBE52-196K
Manufacturer Yageo
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet
pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C
Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)
serye MFR
panel Mode 196 kOhms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Package / Kaso Axial
Package Bulk
operating Temperature -55°C ~ 155°C