RE0402DRE0723K2L Image.YAGEO Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
RE0402DRE0723K2L
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : RE0402DRE0723K2L
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Yageo
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES 23.2K OHM 0.5% 1/16W 0402
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : RE0402DRE0723K2L.pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. RE0402DRE0723K2L
Manufacturer Yageo
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
pagpapaubaya ±0.5%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C
Supplier aparato Package 0402
Sukat / Dimension 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
serye RE
panel Mode 23.2 kOhms
Ratings -
Power (Watts) 0.063W, 1/16W
Package / Kaso 0402 (1005 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 155°C
Bilang ng mga Terminations 2
Taas - Makaupo (Max) 0.015" (0.37mm)